ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

11883 กระทู้ ใน 2067 หัวข้อ- โดย 9482 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: icedonwai
บอร์ดไทยวีกัส ปี 2010หมวดหมู่ทั่วไปบอร์ดไทยวีกัสวิธีเร่งสปีดวีดีโอที่ตัดต่อแล้วทำยังไงครับ???
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีเร่งสปีดวีดีโอที่ตัดต่อแล้วทำยังไงครับ???  (อ่าน 6480 ครั้ง)
judsasic
มือใหม่ ขี้อาย
*

การ์ม่า: +0/-0

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: 16 มีนาคม 2010, 23:54:13 »

ต้องการเร่งสปีดวีดีโอที่ตัดต่อแล้วทำยังไงครับ???  คือต้องเร่งทั้งหมดเลยครับ เนื่องจากงานที่ส่งนั้นมีเวลาฉาย8 นาทีหรือต่ำกว่านั้น ต้องทำก็เร่งดูได้ แต่ Render ออกมาความเร็วกลับเป็นปกติครับ พี่ ๆ น้อง ๆ ใครมีวิธีมั้งครับ รบกวนขอแนวทางด่วน ๆ เลยครับ เมื่อคืนนั่งงมทั้งคืนก็ยังง ๆ อยู่ ขอบคุณมากครับ อายจัง
petongdesign
เซียนวีกัส

การ์ม่า: +6/-2

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 02:01:38 »

รู้สึกว่ากระทู้เก่ามีนะครับ แต่ผมตอบเบื้องต้นไปก่อน คือเอาเมาท์ไปวางท้ายคลิป กด Ctrl ค้างแล้วลากเข้า เมาท์จะเปลี่ยนสัญลักษ์คล้ายไส้เดือนยึกยือ..ฮิๆ ลองดูครับ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม (เช่นเดียวกัน ถ้าต้องการให้ช้าก็ลากออกครับ)
petongdesign
เซียนวีกัส

การ์ม่า: +6/-2

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 02:40:33 »

http://www.thaivegas.com/forum/index.php?topic=547.msg1725#msg1725 ดูกระทู้เก่าๆครับ พี่ๆเขาตอบไว้เพียบ หลายเทคนิคครับ ยิงฟันยิ้ม
judsasic
มือใหม่ ขี้อาย
*

การ์ม่า: +0/-0

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 19 มีนาคม 2010, 02:44:46 »

ยิ้มกว้างๆ ได้แล้วครับขอบคุณมากครับ เป็นพระคุณอย่างสูง ยิงฟันยิ้ม
หน้า: [1]
พิมพ์